Phòng cho thuê dành cho 1 người

Chào cả nhà!

Dạ thưa lại là em đây ạ. Sau màn quảng cáo đầy ấn tượng thì có rất nhiều anh chị em tới coi phòng. Tuy nhiên nhiều khi nhà em ko đáp ứng được nhu cầu của mọi người vì phòng hơi nhỏ ko hợp để ở 2-3 người và không có bathroom riêng nên em lại nhờ page cho em quảng cáo phòng 1 lần nữa. Nhưng em chỉ còn 1 phòng nhỏ thôi ạ. Nên ai độc thân, ở 1 mình thì về đội của nhà em. Nhà bao vui, bao la đồ ăn, bao bạn nhậu nhưng ko bao mồi nhậu ạ.

Gia đình em với dân số là 3 người Quảng và 2 người miền Tây, nhà ko có con nit, ko có pet, ai cũng đi làm (àh mùa dịch nên 3 đứa bị ở nhà ạ), hiện đang tìm thêm 1 người để thuê 1 căn phòng trong nhà với giá là:

• 1 phòng ngủ nhỏ : $580/ tháng. deposit 1 tháng.

:camera::camera:Quyền lợi:

• Bao điện nước giặt sấy, nấu ăn nhẹ. Cho mượn tủ lạnh, mỗi phòng 1 tủ lạnh riêng để ngoài gara. Nhà em thì hay ăn uống cuối tuần nên khỏi lo vụ buồn chán.

• Có giàn cà chua trước nhà đã có trái, lâu lâu ra hái ăn vô tư

• Giàn bầu sau nhà thì đang trồng nhưng ko biết khi nào mới ra quả, nếu ra quả em hứa sẽ cho mỗi phòng mỗi trái ăn lấy thảo.

• Chỗ đậu xe thoải mái dưới đường. Gần chợ trời nhỏ, lâu lâu đi chợ trời, nhưng chắc phải đợi hết dịch mới đi đc.

• Khu Mỹ trắng là chủ yếu (bên cạnh là ng Tàu). Yên tĩnh, an toàn (nhưng cuối tuần lâu lâu thiệt là lâu nhà hàng xóm bên kia đường cũng có party)

• Nhà em có dàn karaoke, có thể hát karaoke khi buồn cũng như khi vui

• Nhà 2 người già, 3 người trẻ nên sao cũng có thể hoà hợp đc

• Má e thì hay nấu món quảng cực kỳ ngon, còn em thì hay nấu món Mỹ nhưng rất ít khi ăn được tại ko biết nấu :camera::camera:

• Mua Apple products đc giảm 15% :camera:

Tha thiết mong tìm được người có thể ở lâu dài. Nhà em sẽ tận tình giúp đỡ nếu là người Việt mới qua. Nhà e ở Grandpark Cir, San Jose 95136

Vui lòng inbox em để biết thêm chi tiết. Phòng available đầu tháng 8 ạ. Em tên Trinh 18 tủi +10.

Em xin cảm ơn ạ.

5 Likes

Cả phòng và chủ đều dễ thương